tìm camera tại quận 10

XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie

Giá : 20,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 15655200
Sản Phẩm: Hãng Ruijie
Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR

XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie

🎥 Đặt Điểm Thiết Bị Mạng XG-SFP-ER-SM1550 Thông Số
📸 Camera XG-SFP-ER-SM1550 Hãng Ruijie
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Thiết Bị Quang
Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR

Thông số kỹ thuật Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550  :

– Ruijie tương thích: XG-SFP-ER-SM1550

– Yếu tố hình thức: SFP+
 
– Bước sóng: 1550nm
 
– Khoảng cách tối đa: 40km
 
– Giao thức: 10G Ethernet, tuân thủ MSA.
 
– Tốc độ dữ liệu tối đa: 10,7Gb/giây
 
– Độ nhạy: <-15,5dBm. - Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70°C (32 đến 158 ° F) 
 
 
XG-SFP-ER-SM1550
 

Hãng sản xuất Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.

Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.
 


  • XNV-6123R Camera Zoom Quang 12X Siêu Nét
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    XNV-6123R mang đến những cải tiến như tốc độ màn trập 60 khung hình/giây, zoom quang 12X, giảm nhiễu dựa trên trí tuệ nhân tạo và công nghệ nén Wisestream III, đồng thời cung cấp chức năng WDR 150dB, sử dụng tính năng phát hiện đối tượng dựa trên AI.

  • Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 sản phẩm dễ dàng kết nối với các đầu trung tâm báo cháy chuyên dụng,thích hợp cho các xí nghiệp, kho xưởng,siêu thị,văn phòn,...

  • Đầu báo khói quang điện YSD-30L
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 850,000 VNĐ

    Đầu báo khói quang điện YSD-30L là thiết bị báo cháy chuyên dụng tích hơp công nghệ tiên tiến.Với công nghệ nguyên tắc cảm biến quang điện, loại thiết bị dò được kích hoạt nhanh chóng hơn, chính xác và đáng tin cậy, không có báo động giả do hóa chất, khí thải, gió và ánh sáng bên ngoài.Với mạng lưới thép không gỉ của lỗ đường kính 0.5mm sẽ ngăn chặn được côn trùng bay và các hạt bụi.Thiết bị dễ dàn kết nối tất cả trung tâm báo động hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cửa hàng,các xưởng,xí nghiệp,...

  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 15,655,200 VNĐ
    Giá: 20,500,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR

  • XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,933,600 VNĐ
    Giá: 4,450,000 VNĐ

    Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.

  • XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 2,323,200 VNĐ
    Giá: 2,850,000 VNĐ

    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)

  • GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,141,600 VNĐ
    Giá: 3,650,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC


  • CAMERA EVIZ CS-H8-R100-1H3WKFL-2K
    Giá Khuyến Mãi: 2.284.000
    Giá: 2.284.000

    CAMERA EVIZ CS-H8-R100-1H3WKFL 2K được đánh giá là có sự nâng cấp mới nhất mà EZVIZ đã mang đến cho người dùng, Nhằm nâng cấp chất lượng và trải nghiệm đến cho người dùng. Quay quét với khả năng giám sát toàn cảnh, Cảnh báo chủ động với đèn và còi hú, độ nét QHD. Với sự nâng cấp đến từ cảm biến độ phân giải cao hơn. Thuật toán AI được nâng cấp để hoạt động hiệu quả hơn để phát hiện chính xác hơn về dáng người và phương tiện. Camera CAMERA EVIZ CS-H8-R100-1H3WKFL 2K cho khả năng đàm thoại 2 chiều.

  • CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WF
    Giá Khuyến Mãi: 1.239.000
    Giá: 1.239.000

    CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WF với kết nối đơn giản qua WiFi để sử dụng ngoài trời và tính năng thông minh đồng thời có giá cả rất phải chăng, thì H3c có thể là lựa chọn tốt nhất mà bạn sẽ tìm thấy. CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WF được thiết kế tốt để cung cấp khả năng bảo vệ đáng tin cậy từ ngày đến đêm, bao gồm phát hiện con người do AI hỗ trợ, vỏ chống thời tiết, chất lượng video rõ ràng, tầm nhìn xa ban đêm và hơn thế nữa

  • CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WFL
    Giá Khuyến Mãi: 1.382.000
    Giá: 1.382.000

    CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WFL có khả năng chống chịu với mọi điều kiện thời tiết khắc nghiệt nhất. Cùng với đó CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WFL được trang bị anten kép, mang lại hiệu suất làm việc luôn đảm bảo kết nối camera mạnh, ổn định. Được tích hợp thuật toán AI thông minh, CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WFL có khả năng vượt trội khi có thể phân biệt và phát hiện chính xác các chuyển động của người.

  • CAMERA WIFI EZVIZ CS-H6C-R101-1G2WF
    Giá Khuyến Mãi: 990,000 VNĐ
    Giá: 990,000 VNĐ

    CAMERA WIFI EZVIZ CS-H6C-R101-1G2WF là một chiếc camera IP Wifi linh hoạt đơn giản mà bạn có thể cài đặt trong nhà làm màn hình cho thú cưng hoặc em bé hoặc sử dụng nó để thêm một lớp bảo vệ bổ sung trong nhà của bạn. Không giống như nhiều máy ảnh chỉ ghi lại ở một góc xem cố định. CAMERA WIFI EZVIZ CS-H6C-R101-1G2WF chụp toàn cảnh với độ rõ nét và thậm chí có thể phát hiện và theo dõi chuyển động một cách thông minh không có gì trong một căn phòng lớn sẽ dễ dàng thoát khỏi sự chú ý của bạn.

  • CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S41FEP
    Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
    Giá: LIÊN HỆ

    CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S41FEP cung cấp khả năng giám sát trực tiếp 4MP với lựa chọn ống kính 3,6 mm, Với tính năng giám sát trực tiếp QHD 2K và các tính năng xoay 0 ~ 355 ° & nghiêng 0 ~ 90 °. CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S41FEP đảm bảo mọi ngóc ngách trong nhà bạn được bao phủ hoàn toàn. hỗ trợ bốn chế độ nhìn ban đêm cho độ rõ nét như ban ngày ngay cả trong bóng tối. Gửi cảnh báo theo thời gian thực (real-time) tới điện thoại của người dùng. Đa dạng lưu trữ với thẻ nhớ lên tới 256GB

  • CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S21FEP
    Giá Khuyến Mãi: liên hệ
    Giá: liên hệ

    CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S21FEP cung cấp khả năng giám sát trực tiếp 2MP với lựa chọn ống kính 3,6 mm, Với tính năng giám sát trực tiếp Full HD 1080P và các tính năng xoay 0 ~ 355 ° & nghiêng 0 ~ 90 °, Cruiser SE + đảm bảo mọi ngóc ngách trong nhà bạn được bao phủ hoàn toàn . CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S21FEPhỗ trợ bốn chế độ nhìn ban đêm cho độ rõ nét như ban ngày ngay cả trong bóng tối.

  • CAMERA DÙNG PIN IMOU CELL GO IPC-B32P-V2
    Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
    Giá: LIÊN HỆ

    CAMERA DÙNG PIN IMOU CELL GO IPC-B32P-V2 với Pin có thể sạc lại của nó có thể dùng đến 90 ngày sau một lần sạc. Công nghệ phát hiện người cho phép máy ảnh phát hiện hình dạng cơ thể một cách thông minh. Cung cấp khả năng giám sát trực tiếp 2K để xem rõ những gì đang xảy ra trong và xung quanh nhà bạn. CAMERA DÙNG PIN IMOU CELL GO IPC-B32P-V2 đảm bảo bạn chỉ được cảnh báo khi một người chứ không phải mèo hoang đến gần. Nó hỗ trợ bốn chế độ nhìn ban đêm cho độ rõ nét như ban ngày ngay cả trong bóng tối.

  • DS-2CV2U21FD-IW (SH-IVB21UF-IW) CAMERA IP WIFI
    Giá Khuyến Mãi: 1,360,000 VNĐ
    Giá: 1,560,000 VNĐ

    Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc trông trẻ em, nhà thuốc tây, nhà ở, quan sát người làm việc….

  • DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV
    Giá Khuyến Mãi: 1.960.000
    Giá: 1.960.000

    Camera PTZ wifi Dahua DH-SD2A200-GN-AW-PV được thiết kế đơn giản và nhỏ gọn với độ phân giải lên đến 2MP cùng với công nghệ chuẩn nén hình ảnh H265 cho hình ảnh chất lượng và sắc nét 24/7. Bên cạnh đó, camera còn hỗ trợ nhiều chức năng phát hiện thông minh giúp phát hiện những xâm nhập trái phép. Và chống ngược sáng DWDR, chống nhiễu 3D-DNR hay hỗ trợ chế độ ngày đêm ICR giúp tăng cường được hình ảnh trong điều kiện môi trường ánh sáng yếu. Camera còn hỗ trợ đàm thoại 2 chiều và tích hợp còi hú và đèn chớp báo động giúp cảnh báo những đối tượng lạ xâm nhập.

  • Camera Hành Trình HIKVISION DASHCAM F3 PRO
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 4,990,000 VNĐ

    Camera Hành Trình DASHCAM F3 PRO thuộc phân khúc camera hành trình.Với độ phân giải 2.0 Megapixel giúp cho hình ảnh hiển thị cực đẹp cà ngày và đêm.Camera tích hợp GPS + cảm biến gia tốc + Tùy chọn điều khiển từ xa Tùy chọn kết nối 4G.Màn hình cảm ứng IPS 3 inch,Độ phân giải camera trước 1080p góc nhìn chéo 153° , Độ phân giải camera sau 1080p,Tích hợp Micro và loa,Tích hợp cảm biến gia tốc – Tự động khóa và bảo vệ video khi có va chạm. Có thể nói dây là dong camera hành trình tiên tiến nhất.Camera thích hợp cho các dòng xe,chuyên dụng,...

  • CS-H8-R100-1J5WKFL Camera IP WIFI EZVIZ
    Giá Khuyến Mãi: 2,591,000 VNĐ
    Giá: 2,691,000 VNĐ

    sau đây chúng tôi giới thiệu cho các bạn dòng camera quan sát IP WIFI 360 EZVIZ CS-H8-R100-1J5WKFL . đây có thể nói là dòng camera tiên tiến, Với chỉ 1 con camera quan sat bạn có thể quan sát toàn cảnh ở một vị trí nhất định,.,Chuẩn Wi-Fi:IEEE802.11b, 802.11g, 802.11n,Độ phân giải:3K - 6.0MP (2880 × 1620),Lưu trữ cục bộ:Hỗ trợ thẻ Micro SD (Lên đến 512GB),sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,thích hợp lắp đặt cho công trình lớn nhỏ,lắp đặt cho công trình,siêu thị ,kho xưởng,văn phòng

  • DAHUA DH-IPC-HFW2431DG-4G-SP-LA-B
    Giá Khuyến Mãi: 10.935.000
    Giá: 10.935.00

    Camera DAHUA DH-IPC-HFW2431DG-4G-SP-LA-B liên kết báo động bằng âm thanh và ánh sáng. Khi báo động được kích hoạt, âm thanh và ánh sáng sẽ được liên kết với nhau.Tích hợp Mô-đun 4G hiệu suất cao phù hợp với tất cả các mạng di động. Cài đặt không còn giới hạn đối với mạng có dây.Cảm biến PIR tích hợp phát hiện cơ thể người thông qua tia hồng ngoại thụ động nhạy cảm với nhiệt độ cơ thể.Tích hợp chip nhớ eMMC 8 GB giúp bảo vệ các hồ sơ quan trọng không bị mất.

Khách hàng cần tìm và lắp đặt camera quan sát tại Quảng Trị chuyên nghiệp, uy tín và chất lượng. Thì sau đây công ty camera chúng tôi xin giới thiệu đến khách hàng danh sách một số công ty lắp đặt camera quan sát tại Quảng Trị, khách hàng tham khảo và lựa chọn công ty phù hợp trước khi lắp đặt camera quan sát.

Khách hàng đang sinh sống và làm việc tại Quảng Nam và có nhu cầu cần tìm công ty lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp, uy tín và chất lượng. Công ty lắp đặt camera quan sát chúng tôi xin giới thiệu đến khách hàng danh sách một số công ty chuyên lắp đặt camera quan sát tại Quảng Nam để khách hàng tham khảo và lựa chọn phù hợp khi lắp đặt camera quan sát.

lắp đặt camera quan sát uy tín, chất lượng. khách hàng đang cần tìm công ty lắp đặt camera quan sát cho gia đình, công ty hoặc cửa hàng. công ty chúng tôi xin giới thiệu đến khách hàng danh sách các công ty chuyên lắp đặt camera quan sát tại quảng ngãi.

Khách hàng đang sinh sống và làm việc tại quảng ninh và muốn tìm cho mình một công ty lắp đặt camera quan sát tại quảng ninh uy tín và chất lượng, công ty camera chúng tôi xin giới thiệu đến khách hàng một số công ty lắp đặt camera quan sát tại quảng ninh. Khách hàng tham khảo và lựa chọn công ty camera phù hợp khi lắp đặt camera quan sát.

Chuông báo động YFB-B6-12V
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Chuông báo động YFB-B6-12V sản phẩm còi báo động chuyên dụng.Dễ dàng tích hợp các thiết bị trung tâm báo động hiện nay.THiết kê chắc chắn,âm thanh to cực đại,tiêu thụ diện thấp.Thiết bị phù hợp cho mọi công trình dự án, như kho xưởng,gia đình,công ty,cac tòa nhà, dự án chính phủ,...

XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,323,200 VNĐ Giá: 2,850,000 VNĐ

Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)

Đầu báo động hồng ngoại 360 DS-PD2-P12QE-C
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Đầu báo động hồng ngoại 360 DS-PD2-P12QE-C ,sản phẩm cảm biến hồng ngoại báo đông có day phù.Khoảng cách phát hiện của cảm biến hồng ngoại: 12m, góc 360°,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại..Tích hợp 4 cảm biến PIR.Có thể điều chỉnh độ nhạy.Tự động bù nhiệt độ.Tích hợp điện trở EOL.Thiết bị tương thích cho tất cả các dòng trung tâm báo hộng hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án,phù hợp cho gia đình,văn phòng,kho xưởng,công ty,tòa nhà,...

Bào động hồng ngoại ngoài trơi Aolin SH-65CT
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Mắt thần hồng ngoại có màn Aolin SH-65CT,Đầu báo trộm Hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg (Lắp ngoài trời) có đi dây .khoảng cách 12x12m, Điện áp 9-15V. Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả, bộ lọc quang học nhập khẩu Đức để chặn ánh sáng chiếu lên trực tiếp . Màu trắng, Hãng Đài loan Sản xuất tại Trung Quốc.Thiết bị dễ dàng kết nối các thiết bị trung tâm báo động, phù hợp cho các công trình văn phòng,gia đình,cửa hang,..

Archer A5 Băng Tần Kép AC1200
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

TP-Link Archer A5 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet ,sản phẩm thuộc thương hiệu Aolin,Đầu báo trộm hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg.Lắp đặt: ngoài trời, có đi dây.Khoảng cách: 12 x 12m.Điện áp: 9-15V,Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả tích hợp và kết nối nhiều trung tâm báo đông hiện nay.thiết bị phù hợp cho văn phòng,siêu thị cửa hàng,...

Báo đông hồng ngoại HIKVISION DS-PDD12P-EG2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Báo đông hồng ngoại đi dây HIKVISION DS-PDD12P-EG2,Cảm biến hồng ngoại không dây với 2 lớp nhận diện (Dual-tech) - Loại trừ súc vật,Khoảng cách kết nối đến trung tâm báo động: 1.200m (trong không gian trống),Khoảng cách nhận diện chuyển động: 12m,Loại trừ súc vật dưới 30Kg,Có chỉ báo cường đó tín hiệu,Có thể cấu hình từ xa qua APP,Chiều cao lắp đặt: 1.8m đến 2.4m,Loại pin: 1 x CR123A (Kèm sẵn trong thiết bị, thay thế dễ dàng),Tuổi thọ Pin: khoảng 5 năm.sản phẩm phù hợp cho tất cả các loại trung tâm báo động,phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,sieu thị,cửa hàng,văn phòng,....

Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 799,000 VNĐ

TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,860,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,870,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).

GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,719,200 VNĐ Giá: 2,350,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX

GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,294,160 VNĐ Giá: 2,850,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện